Bán nhà hẻm 158/21/11 Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 15.2)
10,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Chiêu | 127 triệu/m² | 58 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Văn Chiêu | 122 triệu/m² | 60 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Văn Chiêu | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(4 x 15.2)
10,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
71 m²(8 x 13)
22 Tỷ
310 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
56 m²(4 x 15.2)
7 Tỷ 90 Triệu
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6 Tỷ 450 Triệu
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
61 m²(4.5 x 14)
7,7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
50 m²(4.3 x 11)
6,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
8 Tỷ 390 Triệu
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
9 Tỷ 950 Triệu
231 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
9 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34 m²(3.5 x 12)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
67.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34 m²(3.5 x 12)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
280 m²(5.8 x 47)
16,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34 m²(3.5 x 12)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
69 m²(4.9 x 16.5)
12,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
71 m²(8 x 13)
22 Tỷ
310 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
56 m²(4 x 15.2)
7 Tỷ 80 Triệu
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
24 Tỷ
250 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai