Bán nhà hẻm 26/65 Đường Số 7 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gò Vấp
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 7 | 140 triệu/m² | 61 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 7 | 135 triệu/m² | 78 triệu/m² - 195 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
7,1 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
45 m²(4 x 11.3)
7 Tỷ 650 Triệu
170 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
41 m²(7 x 6.4)
5,7 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
75 m²(4.3 x 15)
15 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
78 m²(4 x 15)
9,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
145 m²(7.2 x 20)
13,6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
14 m²(2.8 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
144 m²(8 x 20)
13,6 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
6,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
66.3 m²(9 x 8)
11,9 Tỷ
179 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
145 m²(72 x 185)
13,6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
38 m²(44 x 87)
7,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
34 m²(41 x 85)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
38 m²(4.4 x 8.7)
7,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
172 m²(8 x 22)
28 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai