Bán nhà hẻm 564/102A Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.4)
8,2 Tỷ
149 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
8 Tỷ 150 Triệu
~ 102 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Bán Nhà Hẻm 434/19/2D Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp
- DT: 4x20m
- DTCN: 80m²
- Kết cấu: 3 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, không tranh chấp
- Giá bán: 8.15 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.4)
8,2 Tỷ
149 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
8,3 Tỷ
173 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
8,1 Tỷ
147 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
69 m²(5 x 15)
7 Tỷ 990 Triệu
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
69 m²(5 x 15)
7 Tỷ 990 Triệu
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(4.2 x 16)
8,1 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(4.2 x 16)
8,1 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai