Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 681/47 Quang Trung, P11, Gò Vấp
Nhà phố
65.9 m²(4 x 17)
10,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Gò Vấp | 130 triệu/m² | 71 nghìn/m² - 13,40 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Gò Vấp | 456 triệu/m² | 33 triệu/m² - 150,00 tỷ/m² |
Nhà phố
65.9 m²(4 x 17)
10,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
64 m²(3.7 x 18)
12,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Huỳnh Khương An
Nhà phố
1581 m²(20 x 70)
185 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
144 m²(6 x 24)
32 Tỷ
222 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
Nhà phố
225 m²(12 x 19)
70 Tỷ
311 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
80.3 m²(3 x 33)
15,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
70 m²(5.3 x 14)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
139 m²(4.1 x 34)
21 Tỷ
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
61 m²(4.75 x 13)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
72 m²(5.4 x 13.5)
5 Tỷ 580 Triệu
77.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 25
Nhà phố
34 m²(3.2 x 10.5)
4,4 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
52 m²(8.4 x 6.1)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 250 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
13 m²(4 x 4)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ 260 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
25 m²(4.2 x 6)
4 Tỷ 170 Triệu
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
11,5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
24 m²(3.1 x 6)
3,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai