Bán Nhà Mặt Tiền 190 Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp
Nhà phố
144 m²(6 x 24)
32 Tỷ
222 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Đức Thọ phường Gò Vấp | 123 triệu/m² | 48 triệu/m² - 465 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đức Thọ phường Gò Vấp | 156 triệu/m² | 49 triệu/m² - 371 triệu/m² |
Nhà phố
144 m²(6 x 24)
32 Tỷ
222 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
80.3 m²(3 x 33)
15,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
139 m²(4.1 x 34)
21 Tỷ
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
113 m²(4.7 x 24)
16,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
64 m²(4.9 x 12.8)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
90 m²(2.2 x 32)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18)
15,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
128 m²(9.45 x 13.5)
15 Tỷ 150 Triệu
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
14 Tỷ
152 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
53 m²(4.2 x 13)
9,2 Tỷ
174 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7 Tỷ 750 Triệu
161 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
95 m²(5.2 x 17)
8,5 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
41 m²(3.7 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
42 m²(3.9 x 11)
5,7 Tỷ
136 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
38 m²(3.2 x 15)
4,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
22 m²(4 x 6)
4 Tỷ 390 Triệu
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
5 Tỷ 150 Triệu
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
110 m²(5.1 x 21)
21,2 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
92 m²(4.2 x 23)
9,9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai