Bán Nhà 69/27/20 Lê Văn Thọ, P8, Gò Vấp
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
5 Tỷ 390 Triệu
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Gò Vấp giá từ 5 đến 10 tỷ | 130 triệu/m² | 9 triệu/m² - 4,40 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Gò Vấp giá từ 5 đến 10 tỷ | 155 triệu/m² | 33 triệu/m² - 373 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
5 Tỷ 390 Triệu
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
9,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Duy Cung
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
8 Tỷ 150 Triệu
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
48 m²(8.38 x 5.84)
5,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
61 m²(4.75 x 13)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
72 m²(5.4 x 13.5)
5 Tỷ 580 Triệu
77.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 25
Nhà phố
52 m²(8.4 x 6.1)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 250 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ 260 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
78 m²(6.5 x 12)
5 Tỷ 480 Triệu
70.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
64 m²(4.9 x 12.8)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
60 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
26 m²(4.8 x 9)
5,3 Tỷ
204 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 4
Nhà phố
90 m²(2.2 x 32)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
8 Tỷ 250 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(4.9 x 9)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
175 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai