Bán nhà 20 ( Một phần thửa số 52 Tờ 41 ) 20 Đường số 5 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
107 m²(5 x 21)
13 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 5 | 125 triệu/m² | 26 triệu/m² - 4,75 tỷ/m² |
| Đất đường số 5 | 59 triệu/m² | 20 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 5 | 100 triệu/m² | 38 triệu/m² - 201 triệu/m² |
Nhà phố
107 m²(5 x 21)
13 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
211 m²(7.9 x 27)
15 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
106 m²(4.5 x 23.5)
5,7 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
58 m²(3.7 x 18)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
151 m²(6 x 21)
7 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
153 m²(6 x 26)
7 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
60 m²(5.5 x 10)
5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
135 m²(4.8 x 20.5)
6,2 Tỷ
45.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
197 m²(7.5 x 30)
22 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
40 m²(4.4 x 7.5)
2,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
58 m²(37 x 18)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
69 m²(6.7 x 10)
6 Tỷ
87 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
61.5 m²(4.1 x 15)
4,1 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
55 m²(5.7 x 10)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
76 m²(4 x 19)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
145 m²(7.9 x 20)
22 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
233 m²(8.92 x 27.5)
12,3 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
61.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
10,2 Tỷ
173 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai