Bán nhà hẻm 90/88A Nguyễn Đình Chiểu (Cây Điệp) Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
330 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cây Điệp | 449 triệu/m² | 290 triệu/m² - 1,06 tỷ/m² |
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
330 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
77 m²(4 x 19.2)
28,5 Tỷ
370 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
77 m²(4 x 19.2)
28,5 Tỷ
370 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
86.1 m²
25 Tỷ
290 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
70 m²
21.9 Tỷ
313 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
71.75 m²
21 Tỷ
293 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai