Bán nhà Hẻm 15b/104 Lê Thánh Tôn, Phường Sài Gòn
Nhà phố
42 m²(4 x 10.4)
22 Tỷ
524 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
21.9 Tỷ
~ 313 Triệu/m²70m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Nhà phố
42 m²(4 x 10.4)
22 Tỷ
524 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
106.5 m²
22 Tỷ
207 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
39 m²
22 Tỷ
564 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
75.6 m²
22 Tỷ
291 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
68 m²
22 Tỷ
324 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
63 m²
22 Tỷ
349 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
71.75 m²
21 Tỷ
293 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Cây Điệp
Nhà phố
63 m²
22 Tỷ
349 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai