Bán nhà 29A Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1
Nhà phố
48 m²
/m²
P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đồng Khởi | 2,28 tỷ/m² | 870 triệu/m² - 3,68 tỷ/m² |
| Bất Động Sản Khác đường Đồng Khởi | 1,15 tỷ/m² | 1,15 tỷ/m² - 1,15 tỷ/m² |
| Khách Sạn đường Đồng Khởi | 1,08 tỷ/m² | 1,08 tỷ/m² - 1,08 tỷ/m² |
Nhà phố
48 m²
/m²
P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Nhà phố
95 m²(4 x 17)
350 Tỷ
3.68 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Bất động sản khác
3300 m²
3795 Tỷ
1.15 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Khách Sạn
3700 m²
4000 Tỷ
1.08 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Nhà phố
115 m²
100 Tỷ
870 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai