Bán nhà 8 Điện Biên Phủ Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
17,5 Tỷ
365 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Điện Biên Phủ | 404 triệu/m² | 119 triệu/m² - 880 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Điện Biên Phủ | 710 triệu/m² | 710 triệu/m² - 710 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Điện Biên Phủ | 186 triệu/m² | 165 triệu/m² - 207 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
17,5 Tỷ
365 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15.8 m²(3.6 x 4.5)
4 Tỷ 450 Triệu
282 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
56 m²(5.5 x 10)
12,8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.5)
4 Tỷ 450 Triệu
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
132 m²(8.2 x 16)
100 Tỷ
758 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15.5 m²
8.5 Tỷ
548 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15.8 m²
4.45 Tỷ
282 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Tòa Nhà Văn Phòng
162 m²(9 x 18)
115 Tỷ
710 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
80 m²(4.7 x 17)
12,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15 m²
13.2 Tỷ
880 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
28 m²
20 Tỷ
714 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
24 m²
13.5 Tỷ
563 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
39 m²
22 Tỷ
564 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
136 m²
30 Tỷ
221 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Tòa Nhà Văn Phòng
220 m²
/m²
P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
80 m²
41 Tỷ
513 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
228 m²
130 Tỷ
570 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(4.1 x 8.5)
5,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
164 m²
95 Tỷ
579 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4 x 24)
13,9 Tỷ
207 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai