Bán chung cư Đường số 7 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A-3 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bà Điểm 4 | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bắc Lân | 76 triệu/m² | 55 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Hưng Lân | 57 triệu/m² | 41 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nam Lân | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ | 63 triệu/m² | 37 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Phan Văn Đối | 52 triệu/m² | 40 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường T2 | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tiền Lân | 43 triệu/m² | 35 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Đông Lân | 37 triệu/m² | 20 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Ấp Đông | 55 triệu/m² | 24 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 7 | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(7.45 x 18)
11,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(6 x 32)
10,8 Tỷ
96.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
10,8 Tỷ
90 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Căn Hộ Dịch Vụ
740 m²(6.6 x 70)
15 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
602 m²(6.6 x 61)
28 Tỷ
46.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
416 m²(8.5 x 43.6)
22 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường A-3
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(4 x 33.5)
12 Tỷ
72.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(5 x 21)
5 Tỷ 550 Triệu
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
914 m²(14 x 62)
54 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(6.3 x 21)
5,5 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Căn Hộ Dịch Vụ
207 m²(5.8 x 32)
7,2 Tỷ
34.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
206 m²(5.7 x 32)
7 Tỷ
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường T2
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(8 x 40)
20 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nam Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
226 m²(9.7 x 25)
12,5 Tỷ
55.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(4.8 x 28)
10 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
8,6 Tỷ
43 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
1203 m²(14 x 70)
48,6 Tỷ
40.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
914 m²(14 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai