Bán chung cư Đường số 7 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
20 Tỷ
~ 62.5 Triệu/m²320m²
(8m x 40m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 |
? MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH .NHÀ 3 TẦNG NGANG HIẾM 8 M - MẶT TIỀN NAM LÂN 5 ( NGAY QL1A).CN 320/200 m2 ,CHỈ 20 TỶ .
✅Mô tả:
? Ngang hiếm 8 m ,vị trí đẹp , tiện Kinh doanh , Khách Sạn , Căn hộ dịch vụ.
? Diện tích : ngang 8 m x 40 m = 320 m2 .công nhận 200m 2 . 3 PN cực lớn , 2 WC, có thể cải tạo thành nhiều PN . Sân để xe hơi , phía sau có kho chứa đồ . Nhà thiết kế 2 hành lang bên hông cực thoáng.
?Vị trí : Quốc lộ 1 A vào đường Nam Lân 5 khoảng 100 m là tới nhà. Mặt tiền nhựa thông thoáng.
❤️ Sổ hồng riêng công chứng nhanh.
Căn Hộ Dịch Vụ
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Nhà phố
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19,9 Tỷ
124 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Căn Hộ Dịch Vụ
416 m²(8.5 x 43.6)
22 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
250 m²(4.7 x 47)
20 Tỷ
80 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Nhà phố
2000 m²(22 x 90)
19,9 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
512 m²(15.8 x 32)
20 Tỷ
39.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai