Bán nhà hẻm 32/17C ấp Tiền Lân Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
914 m²(14.2 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
54 Tỷ
~ 59.1 Triệu/m²914m²
(14m x 62m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 62m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 914 m2 |
MẶT TIỀN SẦM UẤT KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - KHU TRUNG TÂM TRỤC NỐI TỪ KCN VĨNH LỘC VỀ CHỢ BÀ ĐIỂM PHAN VĂN HỚN - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN - DIỆN TÍCH LỚN SIÊU HIẾM - ĐƯỜNG TƯƠNG LAI 30M NỐI THẲNG ĐẾN TRƯỜNG CHINH CỘNG HÒA.
Siêu phẩm mặt tiền Phan Văn Đối – Dãy kiot cho thuê 30TR/THÁNG và biệt thự sân vườn
Mặt tiền đường 30m – Ngang 15m – Tiện xây mới toà nhà, căn hộ dịch vụ – Chỉ 54 tỷ
Nhà mặt tiền Phan Văn Đối, phía trước đã có dãy kiot cho thuê, mang lại thu nhập ổn định 30 triệu mỗi tháng. Phía sau là khu biệt thự sân vườn rộng rãi, gia chủ đang ở và chưa khai thác thêm dịch vụ.
Lợi thế lớn đến từ diện tích khủng: ngang 14m, nở hậu 18.5m, dài 62m, tổng 1028m2 đất thổ cư (trong đó 914m2 đất ở lâu dài). Đây là quỹ đất hiếm tại khu vực trung tâm Bà Điểm.
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc và an ninh, gần ngay khu công nghiệp Vĩnh Lộc, xung quanh có 2 trường học, chợ Bà Điểm và nhiều tiện ích. Với mặt tiền đường lớn 30m, bất động sản này đặc biệt phù hợp xây dựng tòa nhà dịch vụ, căn hộ cho thuê, nhà hàng, khách sạn hoặc tổ hợp thương mại.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng rõ ràng, ngân hàng hỗ trợ vay đến 80%.
Mức giá chỉ 54 tỷ – cơ hội đầu tư hiếm có tại thời điểm này.
Hướng : Đông nam
? Giá bán: 54 tỷ (thương lượng chính chủ).
Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày, hỗ trợ vay Ngân hàng 80%.
Nhà phố
914 m²(14.2 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
1063 m²(14 x 62)
55 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Nhà phố
1383 m²(32 x 44)
51 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 24
Nhà phố
1009 m²(19 x 53)
54 Tỷ
53.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Nhà phố
611 m²
49 Tỷ
80.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Chánh
Nhà phố
611 m²
49 Tỷ
80.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Chánh
Căn Hộ Dịch Vụ
1203 m²(14 x 70)
48,6 Tỷ
40.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
914 m²(14 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai