Bán nhà hẻm 33/8M Ấp Đông Lân ( Mặt tiền Nguyễn Thị Huê) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
12,5 Tỷ
~ 55.3 Triệu/m²226m²
(9.7m x 25m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.7m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 226 m2 |
MT KINH DOANH TIỆN XÂY DỰNG CĂN HỘ DOANH THU TỐT
✒️Mô tả:
✒️Ngang khủng 9.7 cách vài bước chân ra đường Nguyễn Thị Sóc.
✒️Đường Bắc Lân thông thoáng, xung quanh tiện ích đầy đủ.
✒️Thuận tiện xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê lợi nhuận TỐT.
Khu vực phát triển mạnh từng ngày.
✒️Pháp lý chuẩn, công nhận đủ.
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(7.45 x 18)
11,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
239 m²(10 x 24)
12 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 13
Nhà phố
112 m²(6 x 32)
12 Tỷ
107 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
117.6 m²(12 x 10)
12,9 Tỷ
110 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
124 m²(5 x 32)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(4 x 33.5)
12 Tỷ
72.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai