Bán nhà hẻm 345/71 (Số cũ 71 Cư xá Phan Xích Long) Phan Xích Long Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
12 Tỷ 999 Triệu
255 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Xích Long | 257 triệu/m² | 54 triệu/m² - 879 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phan Xích Long | 634 triệu/m² | 423 triệu/m² - 779 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phan Xích Long | 189 triệu/m² | 149 triệu/m² - 228 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
12 Tỷ 999 Triệu
255 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4.8 x 8)
18,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4.8 x 8)
18,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
99 m²(4.8 x 21)
21 Tỷ
212 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(3.2 x 8)
6,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4 x 8)
7,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
99 m²(4.8 x 21)
19 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4 x 8)
7,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
93 m²(5.5 x 17)
11,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
35 m²(3.6 x 11)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
14 m²(3.8 x 4.57)
2 Tỷ 650 Triệu
189 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
168 m²(8.7 x 17)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
33.3 m²(3.2 x 10)
7,3 Tỷ
219 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
48.7 m²
2 Tỷ 750 Triệu
56.5 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
25 m²(35 x 9)
3 Tỷ 990 Triệu
160 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9)
5,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
69 m²(4.4 x 13.5)
10 Tỷ 950 Triệu
159 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
7,3 Tỷ
183 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
67.4 m²(7.5 x 9.5)
3 Tỷ 650 Triệu
54.2 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
57 m²(9 x 7)
7,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai