Bán nhà hẻm 88/7 Cô Giang Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(3 x 19)
11 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cô Giang | 175 triệu/m² | 90 triệu/m² - 367 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cô Giang | 159 triệu/m² | 127 triệu/m² - 212 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(3 x 19)
11 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
28 m²(3 x 9.6)
9,3 Tỷ
332 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
32 m²(27 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
47 m²(3.2 x 17)
14,5 Tỷ
309 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
60 m²(8 x 8)
22 Tỷ
367 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
61 m²(9.5 x 7.4)
9,9 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
42 m²(3.2 x 13)
8,2 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,6 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
23 m²(6 x 4)
5,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
4,4 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3 x 14)
9 Tỷ 950 Triệu
212 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
48 m²(3.5 x 13)
6,3 Tỷ
131 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
53 m²(35 x 15)
7,9 Tỷ
149 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
76 m²(4.6 x 16)
7 Tỷ 155 Triệu
94.1 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
32 m²(2.7 x 12)
5,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
32 m²(2.7 x 12)
5,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
7,9 Tỷ
239 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
21.1 m²(2.8 x 9)
3,5 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
4,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai