Bán nhà 242B Phan Đình Phùng Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(3.7 x 22)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Đình Phùng | 193 triệu/m² | 85 triệu/m² - 520 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phan Đình Phùng | 180 triệu/m² | 95 triệu/m² - 235 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phan Đình Phùng | 1,19 tỷ/m² | 1,19 tỷ/m² - 1,19 tỷ/m² |
Nhà phố
81 m²(3.7 x 22)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
167 m²(18 x 20)
15,9 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
41 m²(4.2 x 11.5)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
60 m²(2.9 x 20)
11,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
70 m²(3.4 x 21)
24,9 Tỷ
356 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
58 m²(3.2 x 15)
6,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
49 m²(3.2 x 15.5)
12 Tỷ
245 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
65 m²(8.2 x 8)
11 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
52 m²(4.3 x 10.8)
10,6 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
43 m²(2.9 x 14.2)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
75 m²(3.4 x 21)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
53 m²(2.75 x 20)
9,8 Tỷ
185 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
26 m²(2.5 x 11.6)
4,2 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14.5)
17,7 Tỷ
361 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
11,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
65 m²(8.2 x 7.9)
12,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
52 m²(2.75 x 19)
9,8 Tỷ
188 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
98 m²(4.6 x 20)
8,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
92 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
18.5 m²(2.6 x 7)
4 Tỷ 790 Triệu
259 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai