Bán toà nhà 2 mặt tiền 117 Trần Não Phường An Khánh
Tòa Nhà Văn Phòng
332.1 m²(14.9 x 22.3)
150 Tỷ
452 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng mặt tiền phường An Khánh | 522 triệu/m² | 193 triệu/m² - 1,02 tỷ/m² |
| Tòa nhà văn phòng hẻm phường An Khánh | 182 triệu/m² | 122 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng đường nội bộ phường An Khánh | 293 triệu/m² | 229 triệu/m² - 356 triệu/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
332.1 m²(14.9 x 22.3)
150 Tỷ
452 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Tòa Nhà Văn Phòng
255.6 m²(10 x 40)
260 Tỷ
1.02 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Tòa Nhà Văn Phòng
981 m²(26.3 x 38)
350 Tỷ
357 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
120 m²(4 x 26)
60 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
500 Tỷ
1 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Tòa Nhà Văn Phòng
263.1 m²
100 Tỷ
380 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Tòa Nhà Văn Phòng
213 m²
140 Tỷ
657 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Tòa Nhà Văn Phòng
390 m²
155 Tỷ
397 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
100 m²
57 Tỷ
570 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
181 m²
68 Tỷ
376 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Tòa Nhà Văn Phòng
154 m²
60 Tỷ
390 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 34
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²
57 Tỷ
356 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
400 Tỷ
800 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
828 m²
160 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Tòa Nhà Văn Phòng
279 m²
115 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
919.5 m²
575 Tỷ
625 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Tòa Nhà Văn Phòng
882 m²
245 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Tòa Nhà Văn Phòng
493.3 m²
60 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Tòa Nhà Văn Phòng
1144 m²
220 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Tòa Nhà Văn Phòng
440 m²
59,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai