Tòa nhà 109/6 Xa Lộ Hà Nội Thảo Điền Quận 2 DT 882m
Tòa Nhà Văn Phòng
882 m²
245 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng hẻm đường Xa Lộ Hà Nội | 278 triệu/m² | 278 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng hẻm đường Số 3 | 129 triệu/m² | 122 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng hẻm đường Số 12 | 192 triệu/m² | 192 triệu/m² - 192 triệu/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
882 m²
245 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Tòa Nhà Văn Phòng
493.3 m²
60 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Tòa Nhà Văn Phòng
1144 m²
220 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Tòa Nhà Văn Phòng
440 m²
59,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai