Bán nhà 215D12 Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền
Nhà phố
224 m²(10 x 22)
60 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
60 Tỷ
~ 122 Triệu/m²493.3m²
| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 493.3 m2 |
Nhà phố
224 m²(10 x 22)
60 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
315 m²(15 x 21)
60 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Tòa Nhà Văn Phòng
120 m²(4 x 26)
60 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Tòa Nhà Văn Phòng
100 m²
57 Tỷ
570 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
154 m²
60 Tỷ
390 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 34
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²
57 Tỷ
356 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
440 m²
59,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Tòa Nhà Văn Phòng
240 m²
55 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai