Bán đất thửa 42 tờ 30 Đường Số 19 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
88 m²(5 x 17.5)
6 Tỷ 850 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
19
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 19 | 5,70 tỷ/m² | 53 triệu/m² - 90,00 tỷ/m² |
| Đất đường số 19 | 119 triệu/m² | 62 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Đất
88 m²(5 x 17.5)
6 Tỷ 850 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
127 m²(5.4 x 23.5)
20 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
131 m²(5.7 x 23)
20 Tỷ
153 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
88.8 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
7,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
47.2 m²(4 x 11)
3 Tỷ 250 Triệu
68.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
130 m²(5.7 x 23)
7,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
71 m²(5 x 14)
6,7 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
77.6 m²(4.6 x 18.5)
10,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
217 m²(10 x 20)
14 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
62 m²(4.2 x 15)
4,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
90 Tỷ
90 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
323 m²(10 x 33)
17 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
131 m²(6.5 x 20)
7,5 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
1220 m²(7 x 50)
179 Tỷ
147 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
1 m²
90 Tỷ
90 Tỷ/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
46 m²(3 x 19)
5,7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
89 m²(4.5 x 19.5)
5,5 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
3,8 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
73 m²(4.3 x 17)
6,7 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai