Bán nhà hẻm 34/19 Đường Số 45 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,5 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
7,5 Tỷ
~ 57.3 Triệu/m²131m²
(6.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà 7 Đường Số 19, Phường Hiệp Bình
Diện tích: 6,5 x 20m
Diện tích công nhận: 131m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,5 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
Nhà phố
52 m²(4.1 x 13)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
130 m²(4 x 33)
7,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
92 m²(11 x 8.5)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
7,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
130 m²(5.7 x 23)
7,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai