Bán nhà 43A Đường số 38 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
38
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 38 | 83 triệu/m² | 36 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Đất đường số 38 | 60 triệu/m² | 64 nghìn/m² - 82 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 38 | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
78 m²(4.5 x 17.5)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 650 Triệu
77.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
146 m²(10 x 17)
11,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
55.7 m²(4.7 x 12)
4,4 Tỷ
79 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
42 m²(4 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
75 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
3,8 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
66.6 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
218 m²(12 x 24)
21 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
61.9 m²(3.8 x 16.6)
2,2 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11)
3,1 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
52 m²
2 Tỷ 750 Triệu
52.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
24 m²(6.8 x 3.5)
1 Tỷ 850 Triệu
77.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
5,6 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
158.5 m²(7 x 22.3)
14,6 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 650 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
1146 m²(4 x 35)
46 Tỷ
40.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
99.7 m²(4 x 24)
6 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai