Bán nhà 33 Đường Số 135F Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 91 triệu/m² | 55 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 95 triệu/m² | 28 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 90 triệu/m² | 68 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 1 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
Nhà phố
360 m²(17 x 22)
35 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(8 x 27)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
135 m²(7 x 19.5)
21 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
170 m²(5 x 34)
18,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
136 m²(8 x 17)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
7070 m²(45 x 80)
105 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(65 x 20)
10,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4.1 x 18)
5,8 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
517 m²(13 x 40)
57 Tỷ 453 Triệu
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5 x 26)
8 Tỷ
86 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4 x 12)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(4 x 12)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
198 m²(10 x 20)
16,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
103 m²(7 x 15)
11 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7 x 13.6)
4,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(4 x 22)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
102 m²(4 x 26)
10 Tỷ
98 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
18 Tỷ
90 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai