Bán chung cư Đường Số 6 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 21.5)
11 Tỷ
128 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6
11 Tỷ
~ 107 Triệu/m²103m²
(7m x 15m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 9m |
Bán đất D24 Trần Đức Thảo Phường Phước Long
Diện tích: 7 x 15m
Diện tích công nhận: 103m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 11.0 Tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 21.5)
11 Tỷ
128 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
135 m²(6.5 x 21)
10,5 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
83 m²(5.1 x 16.2)
10,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
228 m²(12 x 18)
10 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Trần Thị Điệu
Đất
125 m²(5 x 25)
11,5 Tỷ
92 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Đất
112 m²(7 x 16)
10,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D5A
Đất
90 m²(4.5 x 20)
11,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3
Đất
220 m²(8.05 x 27.5)
11,5 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường KP5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai