Bán chung cư Đường Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(5.1 x 35)
18,9 Tỷ
1.45 Tỷ/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Phước Long
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 1 phường Phước Long | 264 triệu/m² | 28 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
13 m²(5.1 x 35)
18,9 Tỷ
1.45 Tỷ/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
136 m²(8 x 17)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(65 x 20)
10,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(4 x 22)
8,5 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5 x 26)
8 Tỷ
86 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7 x 13.6)
4,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(4.3 x 21)
9,9 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai