Bán nhà 102 Đường số 4 Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1500 m²(58 x 25)
60 Tỷ
40 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Nhà Bè giá từ 50 đến 100 tỷ | 103 triệu/m² | 23 triệu/m² - 409 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Nhà Bè giá từ 50 đến 100 tỷ | 14,75 tỷ/m² | 27 triệu/m² - 51,50 tỷ/m² |
Nhà phố
1500 m²(58 x 25)
60 Tỷ
40 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 4
Nhà phố
3371 m²
76 Tỷ 760 Triệu
22.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
625 m²(12 x 52)
50 Tỷ
80 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
679.3 m²(9.6 x 68)
52 Tỷ
76.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
670.4 m²(7 x 45.5)
55 Tỷ
82 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1910 m²(8 x 72)
70 Tỷ
36.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
500 m²(8.7 x 55)
50 Tỷ
100 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
900 m²(34 x 35)
90 Tỷ
100 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
493.1 m²(22 x 29)
87 Tỷ
176 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1924 m²(4.8 x 96)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
784 m²(30 x 28)
50,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
1500 m²(39 x 38.5)
51,5 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1500 m²(39 x 38.5)
51,5 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1300 m²(12 x 69)
85 Tỷ
65.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
171 m²(13.3 x 31)
70 Tỷ
409 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
2438 m²(23.4 x 104)
65 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
547.3 m²(14.5 x 37.8)
52 Tỷ
95 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
500 m²(8.7 x 55)
50 Tỷ
100 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
1924 m²(8 x 90)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
670.4 m²
55 Tỷ
82 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai