Bán nhà hẻm 96/60 ( Số cũ 64.6.42 + 64.6.44 + 64.6.44A ) Đào Tông Nguyên Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
568 m²(12 x 40)
25 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Nhà Bè giá từ 20 đến 30 tỷ | 167 triệu/m² | 30 triệu/m² - 2,66 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Nhà Bè giá từ 20 đến 30 tỷ | 89 triệu/m² | 12 triệu/m² - 163 triệu/m² |
Nhà phố
568 m²(12 x 40)
25 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
692 m²(11 x 40)
25 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
230 m²(7.5 x 31)
25,5 Tỷ
111 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
441 m²(8 x 40)
27 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
23,5 Tỷ
94 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
25 Tỷ
174 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
9.4 m²(14 x 72)
25 Tỷ
2.66 Tỷ/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
326.3 m²(17 x 20)
30 Tỷ
91.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
260 m²(6.9 x 31)
28 Tỷ
108 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
228 m²(10 x 22)
20 Tỷ
87.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
179 m²(6.4 x 28)
27,5 Tỷ
154 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
577 m²(22 x 47)
30 Tỷ
52 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
256 m²(685 x 30)
28 Tỷ
109 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
178 m²(8 x 22)
25 Tỷ
140 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
26 Tỷ
163 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
25 Tỷ
174 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
177 m²(6.6 x 26)
23 Tỷ
130 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
26 Tỷ
104 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai