Bán nhà mặt tiền 27 Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè
Nhà phố
3371 m²
76 Tỷ 760 Triệu
22.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
70 Tỷ
~ 36.6 Triệu/m²1910m²
(8m x 72m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 72m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1910 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 604 Đào Sư Tích, Nhà Bè
Diện tích: 8 x 72m
Diện tích công nhận: 1.910,00m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 70.0 Tỷ
Nhà phố
3371 m²
76 Tỷ 760 Triệu
22.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
1924 m²(4.8 x 96)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
171 m²(13.3 x 31)
70 Tỷ
409 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
2438 m²(23.4 x 104)
65 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
1924 m²(8 x 90)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
343 m²
70 Tỷ
204 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
1924 m²(8 x 90)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
1200 m²(27 x 44)
65 Tỷ
54.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai