Bán nhà Thửa 163 Tờ 42 Thửa 163 Tờ 42 ( 239 ) Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Mỹ | 23 triệu/m² | 5 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Mỹ | 25 triệu/m² | 6 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
224 m²(7 x 34)
15 Tỷ
67 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
1030 m²(10 x 106)
14,5 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(5 x 24)
2 Tỷ 990 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Nhà phố
600 m²(12 x 50)
26 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
468 m²(13 x 36)
9,9 Tỷ
21.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Lê Thị Lơn
Nhà phố
90 m²(6.5 x 14)
3,3 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 130
Nhà phố
310 m²(10 x 31)
8 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
481 m²(6 x 73)
6,8 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
6038 m²(30 x 100)
76 Tỷ
12.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Bích
Nhà phố
230 m²(10 x 23)
6,9 Tỷ
30 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 8
Nhà phố
95.5 m²(5 x 19.1)
5,1 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1061.5 m²(17 x 59)
5,1 Tỷ
4.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Cầu Dây
Nhà phố
1036 m²(12.4 x 81)
8 Tỷ
7.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Trung An
Nhà phố
130 m²(5 x 26)
2,2 Tỷ
16.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 8
Nhà phố
1416 m²(30 x 60)
22 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Bích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai