Bán nhà Thửa 599 tờ 34 Thửa 599 tờ 34 Củ Chi Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Mỹ
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Bình Mỹ | 24 triệu/m² | 10 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 1 phường Bình Mỹ | 21 triệu/m² | 9 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1223 m²(20 x 67)
32 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
310 m²(10 x 31)
8 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
481 m²(6 x 73)
6,8 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
259 m²(7.7 x 34)
4 Tỷ
15.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
420 m²(20 x 21.5)
8 Tỷ
19 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 25)
3,7 Tỷ
28.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
2,9 Tỷ
29 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
830 m²(17 x 49)
13 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1326 m²(36 x 41)
15 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
1,4 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
476 m²(6 x 66)
4 Tỷ 350 Triệu
9.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
480 m²(15.5 x 32)
7,5 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
480 m²(15.5 x 32)
7,5 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 25)
3,7 Tỷ
28.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2152 m²(17 x 100)
22 Tỷ
10.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
158 m²(5.8 x 27.5)
6 Tỷ 180 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
158 m²(5.8 x 27.5)
6 Tỷ 180 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai