Bán nhà Thửa 69 Tờ 44 Thửa 69 Tờ 44 Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
224 m²(7 x 34)
15 Tỷ
67 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Mỹ
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Mỹ giá từ 10 đến 15 tỷ | 20 triệu/m² | 7 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Mỹ giá từ 10 đến 15 tỷ | 15 triệu/m² | 11 triệu/m² - 17 triệu/m² |
Nhà phố
224 m²(7 x 34)
15 Tỷ
67 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
1030 m²(10 x 106)
14,5 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
1500 m²(45 x 30)
13,2 Tỷ
8.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bến Than
Nhà phố
2120 m²(30 x 71)
15 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
755 m²(15 x 51)
15 Tỷ
19.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Hà Duy Phiên
Nhà phố
808 m²(33.6 x 26)
11 Tỷ
13.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 156
Nhà phố
620.7 m²(24 x 39)
11 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
830 m²(17 x 49)
13 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1326 m²(36 x 41)
15 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
786 m²(8 x 95)
14,3 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Nhà phố
742 m²(16 x 47)
12,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Kim Cương
Nhà phố
742 m²(16 x 47)
12,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Kim Cương
Nhà phố
946 m²(6.5 x 50)
12,5 Tỷ
13.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Bích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai