Bán nhà Thửa 674 Tờ 30 Thửa 674 Tờ 30 Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1030 m²(10 x 106)
14,5 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
13,2 Tỷ
~ 8.8 Triệu/m²1500m²
(45m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 45m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1500 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 13m |
Bán nhà mặt tiền 96 Bến Than, Bình Mỹ
Diện tích: 45 x 30m
Diện tích công nhận: 1.500,00m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 13.2 Tỷ
Nhà phố
1030 m²(10 x 106)
14,5 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
1600 m²(39 x 41)
12,5 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
830 m²(17 x 49)
13 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
786 m²(8 x 95)
14,3 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Nhà phố
742 m²(16 x 47)
12,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Kim Cương
Nhà phố
742 m²(16 x 47)
12,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Kim Cương
Đất
649 m²(14 x 47)
13 Tỷ
20 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
946 m²(6.5 x 50)
12,5 Tỷ
13.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai