Bán nhà Thửa :756 Tờ : 73 Thửa :756 Tờ : 73 1/ Đường Thích Thiện Hòa (Kênh ngang) Xã Bình Lợi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
267 m²(5 x 53)
5,2 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Lợi | 33 triệu/m² | 10 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Lợi | 16 triệu/m² | 2 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Nhà phố
267 m²(5 x 53)
5,2 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường Kênh
Nhà phố
1283 m²(24 x 53.5)
13,5 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường Kênh
Nhà phố
206 m²(9 x 30)
8,8 Tỷ
42.7 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
35 Tỷ
35 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
947 m²(20 x 47)
9,5 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
188.5 m²(10 x 19)
4,9 Tỷ
26 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
133 m²(9 x 15)
2 Tỷ
15 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
2000 m²(18.1 x 80.2)
13 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Nhà phố
355 m²
14 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
355 m²
14 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
425.4 m²(15 x 30)
32 Tỷ
75.2 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
429 m²(8 x 53)
13 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Võ Hữu Lợi
Nhà phố
2812 m²(47 x 60)
20 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trương Văn Đa
Nhà phố
5138 m²(49.3 x 105)
60 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trương Văn Đa
Nhà phố
3000 m²(30 x 100)
9,5 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Nhà phố
958 m²(14 x 68)
5 Tỷ 150 Triệu
5.4 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Nhà phố
1000 m²(17 x 57)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
1000 m²(17 x 57)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
422 m²(8 x 51)
16 Tỷ
37.9 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
2389 m²(17 x 145)
4,6 Tỷ
1.9 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai