Bán nhà Thửa :756 Tờ : 73 Thửa :756 Tờ : 73 1/ Đường Thích Thiện Hòa (Kênh ngang) Xã Bình Lợi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
267 m²(5 x 53)
5,2 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường Kênh
4,6 Tỷ
~ 1.9 Triệu/m²2389m²
(17m x 145m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17m | |
| Dài | 145m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2389 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 9 Vườn Thơm, Bình Lợi
Diện tích: 17 x 145m
Diện tích công nhận: 2.389,00m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 4.6 Tỷ
Nhà phố
267 m²(5 x 53)
5,2 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường Kênh
Nhà phố
188.5 m²(10 x 19)
4,9 Tỷ
26 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Nhà phố
958 m²(14 x 68)
5 Tỷ 150 Triệu
5.4 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Kênh 10
Đất
1000 m²(13 x 76)
4,2 Tỷ
4.2 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 26)
4,3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
168 m²(6 x 28)
4 Tỷ
23.8 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
129 m²(9 x 14)
4,2 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Đất
693 m²(15 x 40)
4,5 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai