Bán nhà mặt tiền 603 Vườn Thơm, Bình Lợi
Nhà phố
1000 m²(17 x 57)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
3 Tỷ
~ 3 Triệu/m²1000m²
(17m x 57m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17m | |
| Dài | 57m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 601 Vườn Thơm, Bình Lợi
Diện tích: 17 x 57m
Diện tích công nhận: 1.000,00m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 3.0 Tỷ
Nhà phố
1000 m²(17 x 57)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
115 m²(6 x 20)
2 Tỷ 999 Triệu
26.1 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Đất
155 m²(5.2 x 30)
2,7 Tỷ
17.4 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
3,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
181 m²(10 x 18)
3,5 Tỷ
19.3 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Trần Văn Giàu
Đất
1000 m²(9 x 112)
3,2 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
156 m²(5.2 x 31)
2,8 Tỷ
17.9 Triệu/m²X.Bình Lợi
Bình Chánh cũ
Vườn Thơm
Nhà phố
88 m²(4.65 x 18)
3,5 Tỷ
39.8 Triệu/m²X.Bình Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai