Bán nhà hẻm A13/399K2 Ấp 1 Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Hưng | 192 triệu/m² | 19 triệu/m² - 5,00 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Hưng | 79 triệu/m² | 12 triệu/m² - 550 triệu/m² |
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3 x 10.3)
3 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(4.2 x 9)
5,8 Tỷ
138 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
136 m²(5.1 x 28)
39 Tỷ
287 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
91 m²(4.6 x 21)
33 Tỷ
363 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
298 m²(8.5 x 23)
30,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
19,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 3
Nhà phố
64 m²(5 x 26)
10 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
13.5 m²(3 x 4.5)
1,1 Tỷ
81.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
14 Tỷ
130 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9
Nhà phố
206 m²(6.4 x 28)
25 Tỷ
121 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
7 Tấn
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
56 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
30 m²(3.1 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(3.9 x 9.2)
5 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4.5 x 12.3)
12,8 Tỷ
251 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
153 m²(5.8 x 25)
26,6 Tỷ
174 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
4 Tỷ 970 Triệu
127 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(4.3 x 21.6)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai