Bán nhà hẻm C1/12KN ( Thửa 62 và 1 phần thửa 61 tờ 13 ) Phạm Hùng Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phạm Hùng phường Bình Hưng | 71 triệu/m² | 46 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Hùng phường Bình Hưng | 120 triệu/m² | 42 triệu/m² - 183 triệu/m² |
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
78 m²(4 x 21)
10,9 Tỷ
140 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
96 m²(4.2 x 23.2)
5,8 Tỷ
60.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
6,8 Tỷ
98.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
91.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
122.5 m²(4 x 30.6)
16,6 Tỷ
136 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
17.6 m²(3.2 x 5.5)
1 Tỷ 190 Triệu
67.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
27 m²(4 x 7)
1,6 Tỷ
59.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
57.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
4,2 Tỷ
61.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
86.7 m²(4.2 x 21)
5 Tỷ 250 Triệu
60.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
54.8 m²(5.5 x 10)
2,3 Tỷ
42 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
42.1 m²(3.5 x 14)
2 Tỷ 950 Triệu
70.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
121 m²(3.8 x 32)
10,9 Tỷ
90.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
66.3 m²(4 x 16.5)
3,5 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
120 m²(6.9 x 20)
22 Tỷ
183 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
2 Tỷ 380 Triệu
59.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,8 Tỷ
59.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai