Bán nhà hẻm C9/7AK22 Phạm Hùng Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
2,3 Tỷ
~ 42 Triệu/m²54.8m²
(5.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54.8 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà mặt tiền 6b Phạm Hùng, xã Bình Hưng
Diện tích: 5,5 x 10m
Diện tích công nhận: 54,8m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 2.3 Tỷ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
13 m²(3 x 5.3)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
91.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
34 m²(4 x 9)
2 Tỷ 260 Triệu
66.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
42 m²(3.5 x 11.5)
2 Tỷ 380 Triệu
56.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
2 Tỷ 380 Triệu
59.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,3 Tỷ
71.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,3 Tỷ
71.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai