Bán nhà hẻm 202/6/11 Lý Thường Kiệt Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Hưng giá dưới 5 tỷ | 74 triệu/m² | 12 triệu/m² - 550 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Hưng giá dưới 5 tỷ | 76 triệu/m² | 19 triệu/m² - 190 triệu/m² |
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3 x 10.3)
3 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
13.5 m²(3 x 4.5)
1,1 Tỷ
81.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
4 Tỷ 970 Triệu
127 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4 x 13.8)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
19 m²(3.6 x 5.2)
4 Tỷ 850 Triệu
255 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,7 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
13 m²(3 x 5.3)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
2,4 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
2,5 Tỷ
69.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
2,6 Tỷ
72.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
45 m²(4.1 x 12)
3 Tỷ 170 Triệu
70.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
91.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
55 m²(5 x 10.5)
1,1 Tỷ
20 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
40 m²(4 x 9.6)
600 Triệu
15 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
24 m²(2.5 x 10)
2 Tỷ 960 Triệu
123 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đông Dương
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
28 m²(3 x 8)
900 Triệu
32.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai