Bán nhà 204 Nguyễn Thái Bình Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
136 m²(5.1 x 28)
39 Tỷ
287 Triệu/m²X.Bình Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bình Chánh | 155 triệu/m² | 65 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Hưng | 69 triệu/m² | 31 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường E12 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Hùng | 89 triệu/m² | 42 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 50 | 92 triệu/m² | 43 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Rạch Bà Lớn | 97 triệu/m² | 88 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường T3 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Sơn | 184 triệu/m² | 171 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Liêm | 118 triệu/m² | 118 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Nguyễn Tuân | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 148 triệu/m² | 51 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1A | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1C | 118 triệu/m² | 118 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1B | 115 triệu/m² | 110 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 110 triệu/m² | 55 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 1,52 tỷ/m² | 91 triệu/m² - 5,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 113 triệu/m² | 85 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 128 triệu/m² | 110 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 84 triệu/m² | 73 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6A | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 7 Tấn | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 154 triệu/m² | 92 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 167 triệu/m² | 83 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 151 triệu/m² | 130 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9A | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10A | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 154 triệu/m² | 154 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 89 triệu/m² | 89 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 119 triệu/m² | 93 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 98 triệu/m² | 89 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Nhà phố
136 m²(5.1 x 28)
39 Tỷ
287 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
91 m²(4.6 x 21)
33 Tỷ
363 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
298 m²(8.5 x 23)
30,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
19,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 3
Nhà phố
64 m²(5 x 26)
10 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
14 Tỷ
130 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9
Nhà phố
206 m²(6.4 x 28)
25 Tỷ
121 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
7 Tấn
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
56 Tỷ
224 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(4.5 x 12.3)
12,8 Tỷ
251 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
153 m²(5.8 x 25)
26,6 Tỷ
174 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
337 m²(7.1 x 44)
17,8 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường E12
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20 Tỷ
200 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Trung Sơn
Nhà phố
204 m²(12 x 18)
28 Tỷ
137 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
12,3 Tỷ
85.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
24 Tỷ
240 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
25 Tỷ
250 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8
Nhà phố
212 m²(10 x 21.3)
33 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
11 Tỷ
116 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(7 x 19.5)
17,5 Tỷ
128 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
14,4 Tỷ
94.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai