Bán nhà hẻm 92/41/11 Tôn Thất Thuyết (Số cũ 92B.41.11) Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Xóm Chiếu giá từ 15 đến 20 tỷ | 147 triệu/m² | 76 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Xóm Chiếu giá từ 15 đến 20 tỷ | 260 triệu/m² | 137 triệu/m² - 704 triệu/m² |
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
198 m²(3.2 x 30)
15 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
122 m²(4.9 x 21.8)
15,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
70 m²(3.8 x 19.3)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
70 m²(3.9 x 18.5)
18,5 Tỷ
264 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
122 m²(4.9 x 21.8)
15,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
71 m²(3.9 x 18.5)
17 Tỷ
239 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
17,3 Tỷ
206 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
106.9 m²(7.5 x 14)
15,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Như Hài
Nhà phố
131.8 m²(4.5 x 25)
19,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
105.3 m²(8 x 13)
17,5 Tỷ
166 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
61 m²(3.75 x 16.5)
16,2 Tỷ
266 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
107 m²(7.5 x 14)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
194 m²(7.7 x 25)
20 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
96 m²(3.2 x 30)
15 Tỷ
156 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
62 m²(4.5 x 16)
18 Tỷ
290 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Văn Linh
Nhà phố
158 m²(6.1 x 26)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
133.2 m²
16.6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
84 m²
18.5 Tỷ
220 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
71 m²
17 Tỷ
239 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai