Bán nhà hẻm 159/46 Xóm Chiếu Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xóm Chiếu
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Xóm Chiếu giá từ 10 đến 15 tỷ | 119 triệu/m² | 66 triệu/m² - 266 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Xóm Chiếu giá từ 10 đến 15 tỷ | 176 triệu/m² | 88 triệu/m² - 308 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
109 m²(4.1 x 27)
10,8 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
139 m²(6.8 x 23)
13,5 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
48 m²(3.3 x 20)
14,8 Tỷ
308 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
141.8 m²(3.5 x 35)
12,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
79.1 m²(4 x 20)
14,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
79 m²(7 x 13)
10 Tỷ
127 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
115.4 m²(8 x 14.5)
12,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
108 m²(4.8 x 22.3)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
198 m²(3.2 x 30)
15 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
70 m²(3.8 x 19.3)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
87.7 m²(4.1 x 22)
11,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
120 m²(4.2 x 30)
10 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
66.4 m²(4.2 x 16)
13,7 Tỷ
206 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
71.6 m²(3.4 x 23)
11 Tỷ
154 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
138 m²(8 x 20)
13 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
98.5 m²(3 x 16.6)
14 Tỷ
142 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
195 m²(9.5 x 23.4)
12,8 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai