Bán nhà hẻm 92/41/11 Tôn Thất Thuyết (Số cũ 92B.41.11) Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
15 Tỷ
~ 156 Triệu/m²96m²
(3.2m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
MẶT TIỀN QUẬN 4 -KINH DOANH ĐÔNG ĐÚC - NGAY TRUNG TÂM - SÁT QUẬN 1 - 96M2.
Mô tả:
+ Diện tích: 96m , ngang 3.2 m, nở hậu 3.9m, dài 30m. Nhà cũ tiện xây mới, khu vực buôn bán đông đúc.
+ Kết cấu : nhà 2 tầng , có thể ngăn nhiều phòng ngủ, 2 WC, khu bếp, phòng khách, sân để xe. Bán đất tặng nhà.
+ Mặt tiền đường 10m, Gần Đoàn Văn Bơ, Nguyễn Tất Thành. 2 PHÚT QUA QUẬN 1, Sát trường, chợ, trung tâm thương mại…
+ Pháp lý: sổ hồng riêng nở hậu, mua bán nhanh.
Chuyên viên Đăng – Phòng Phú Mỹ.
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
79.1 m²(4 x 20)
14,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
198 m²(3.2 x 30)
15 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
70 m²(3.8 x 19.3)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
79.1 m²
14.9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Trường Tộ
Nhà phố
65 m²(3.1 x 21)
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
87 m²(3.5 x 25)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai