Bán nhà hẻm 159/46 Xóm Chiếu Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Xóm Chiếu | 118 triệu/m² | 46 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Xóm Chiếu | 189 triệu/m² | 49 triệu/m² - 546 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
66 m²(5.3 x 12)
4 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
14 m²(3.8 x 4.2)
2,7 Tỷ
193 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Văn Linh
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6)
2 Tỷ 150 Triệu
165 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
84 m²(5 x 17)
7,7 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
34 m²(3.5 x 9.5)
4 Tỷ 450 Triệu
131 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
6 Tỷ
273 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
109 m²(4.1 x 27)
10,8 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
58 m²(3 x 18)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
73 m²(6.1 x 10)
6 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
85 m²(3 x 27)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(3.5 x 11)
7,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
30 m²(4 x 11)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
59 m²(3.4 x 18)
5,7 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
64 m²(3 x 19)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
74 m²(5.7 x 13)
6,6 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.1)
4,1 Tỷ
121 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
12 m²(2 x 5)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai