Bán nhà hẻm 243/37/31E/1 Tôn Đản Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(6.1 x 10)
6 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Tôn Đản phường Xóm Chiếu | 108 triệu/m² | 62 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tôn Đản phường Xóm Chiếu | 234 triệu/m² | 142 triệu/m² - 300 triệu/m² |
Nhà phố
73 m²(6.1 x 10)
6 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
61 m²(3.5 x 11)
7,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
12 m²(2 x 5)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
12 m²(2 x 5)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
61 m²(6 x 11)
8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
122 m²(4.9 x 21.8)
15,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
57 m²(3.7 x 16)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
96 m²(3.7 x 24)
6 Tỷ 980 Triệu
72.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
7,8 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
108 m²(4.6 x 23.5)
23 Tỷ
213 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
45 m²(3 x 16)
5 Tỷ 350 Triệu
119 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
49 m²(4 x 12.3)
6,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
87 m²(8 x 11)
6,8 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2 Tỷ 150 Triệu
179 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
51.2 m²(3.2 x 18)
12,3 Tỷ
240 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
55 m²(3.9 x 13)
5,1 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
25 m²(3 x 8)
6,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
37 m²(3 x 12.2)
4 Tỷ 150 Triệu
112 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
43 m²(6 x 7)
2 Tỷ 650 Triệu
61.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai