Bán nhà hẻm C132/210 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
23 Tỷ
~ 213 Triệu/m²108m²
(4.6m x 23.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.6m | |
| Dài | 23.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 108 m2 |
? 22.9 TỶ – MẶT TIỀN TÔN ĐẢN QUẬN 4 – 108M² (4.6×23.5) – GPXD 7 TẦNG – KHU KINH DOANH ẨM THỰC SẦM UẤT.?
? Ngày 14/12/2025 GẤP BÁN giảm 500Tr chỉ còn 22. TỶ.
▪ Diện tích: 108m² (ngang 4.6m nở hậu 4.7m × 23.5m), cực hiếm trong phân khúc mặt tiền Quận 4. Sổ vuông vức, phong thủy đẹp, không lỗi
▪ Kết cấu: Nhà hiện trạng 1 trệt 1 lầu (2 tầng), gồm 3 phòng ngủ – 2 WC. Nhà cũ, phù hợp cải tạo cho thuê hoặc xây mới theo GPXD
▪ Giấy phép xây dựng mới được 7 tầng – lợi thế cực lớn trên trục thương mại Tôn Đản, phù hợp làm Building – CHDV cao cấp – Văn phòng – Nhà hàng – Spa ...
▪ Khai thác hiện tại: Nhà đang cho thuê 20 triệu/tháng.
Nếu xây mới 7 tầng:
→ Khai thác CHDV 20–24 phòng
→ Doanh thu tiềm năng 180–220 triệu/tháng
→ Tỉ suất sinh lời 8–10%/năm – cực mạnh so với mặt bằng Q4.
▪ Vị trí: Mặt tiền Tôn Đản, P.15, Quận 4 – tuyến phố ẩm thực, kinh doanh tấp nập ngày đêm. Nằm giữa trục Tôn Đản – Nguyễn Tất Thành – Xóm Chiếu, vài phút sang Quận 1 – Quận 7 – Cảng Nhà Rồng.
▪ Giá trị khu vực & tiềm năng tương lai:
– Sau khi bỏ quy hoạch cảng Nhà Rồng – Khánh Hội, cả khu Tôn Đản – Nguyễn Tất Thành đang bước vào chu kỳ tăng giá mới nhờ các dự án cao tầng, thương mại, dịch vụ.
– Giá mặt tiền các tuyến chính Quận 4 như Đoàn Văn Bơ – Hoàng Diệu – Nguyễn Khoái đang giao dịch 26–33 tỷ cho lô 90–110m².
→ Với mức 22 tỷ cho 108m², căn này thấp hơn thị trường 2–5 tỷ, lại có GPXD 7 tầng – biên độ tăng giá cực lớn.
▪ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, sang tên ngay.
? Cú pháp tham chiếu:
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
277 m²(9.4 x 27.9)
22 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
151 m²(7.8 x 20)
22 Tỷ
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
276.6 m²(9 x 27.9)
21 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
181 m²(5 x 28)
21 Tỷ
116 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
25 Tỷ
313 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
56 m²
23 Tỷ
411 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Như Hài
Nhà phố
102 m²
24.5 Tỷ
240 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai