Bán nhà hẻm C132/210 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
21 Tỷ
~ 116 Triệu/m²181m²
(5m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 181 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 16 phòng | |
| Số WC | 8 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Hẻm 66/15/2 Tôn Thất Thuyết, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 5 x 28m
Diện tích công nhận: 181m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 16, WC: 8
Giá: 21 Tỷ
Nhà phố
163 m²(6.4 x 26)
21,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
277 m²(9.4 x 27.9)
22 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
151 m²(7.8 x 20)
22 Tỷ
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
276.6 m²(9 x 27.9)
21 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
131.8 m²(4.5 x 25)
19,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
194 m²(7.7 x 25)
20 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
72 m²
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
19,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai