Bán nhà hẻm 778/34/6 (Huỳnh Tấn Phát) Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
47 m²(4.2 x 11)
4,5 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Hưng | 127 triệu/m² | 19 triệu/m² - 8,28 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Hưng | 222 triệu/m² | 32 triệu/m² - 621 triệu/m² |
| Nhà đường nội bộ phường Tân Hưng | 360 triệu/m² | 360 triệu/m² - 360 triệu/m² |
Nhà phố
47 m²(4.2 x 11)
4,5 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
220 m²(10 x 22)
52 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
52 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 61
Nhà phố
30 m²(5.7 x 7.3)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
38 m²(35 x 11)
3,7 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
44 m²(3.8 x 10.3)
5,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
78 m²(3.4 x 16)
2 Tỷ 780 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
111 m²(6 x 19)
32 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
16 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
220 m²(10 x 22)
52 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
2,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
6,9 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7 Tỷ 950 Triệu
99.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
150 m²(7.5 x 20)
50 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường Him Lam
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
40 m²(4.6 x 8.6)
4 Tỷ 890 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
18,9 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
80.2 m²(4.3 x 20)
14,6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai